General Alert

Đất TĐC Ngọc Thụy, 60m2, mặt tiền 6m, Vỉa hè 5m, đường 17m, Kinh doanh

Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

7.5 Tỷ
(125000000.0/ m2)
Diện tích
60.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất TĐC Ngọc Thụy, 60m2, mặt tiền 6m, Vỉa hè 5m, đường 17m, Kinh doanh
Chính chủ bán lô Tái Định Cư Ngọc Thụy 60m2 TĐC NGỌC THỤY - KHU VIP - ĐƯỜNG 17M - VỈA HÈ 5M - 60M2 MẶT TIỀN 6M Vị trí Khu TĐC Ngọc Thụy là khu Vip đẹp nhất quận Long Biên, là khu đất vàng kết nối với đường 40m Hồng Tiến, Ngọc Lâm, Lý Sơn, Gia Quất.... Cơ sở hạ tầng đang hoàn thiện cực đẹp, đường rộng 17m vỉa hè 5m. Mảnh đất 60m2 mặt tiền 6m cực hiếm Giá bán 7,5 tỷ ở hoặc đầu tư tuyệt vời Liên hệ Minh Đức 0961296116 xem đất Miễn mg + qc

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 60.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 60.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ