General Alert

Đất rẻ nhất thị trường Bình Phước,mua có lời

DT 754, Xã Lộc Thịnh, Huyện Lộc Ninh, Tỉnh Bình Phước
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

260 Triệu
(260000.0/ m2)
Diện tích
1000.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất rẻ nhất thị trường Bình Phước,mua có lời
Chủ cần bán lô đất hơn 1000m,mặt tiền đường bê tông,sát vườn cây ăn trái,gần đường lớn đang làm, giá rẻ nhất thị trường 260tr,bao sang tên,mua có lời.Ib 0934909008

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 1000.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 1000.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ