General Alert

Đất Ngộp chính chủ Tây Ninh cần sang tên chủ gấp ngay trong tháng

DT 785, Xã Tân Hưng, Huyện Tân Châu, Tỉnh Tây Ninh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

495 Triệu
(2765363.1/ m2)
Diện tích
179.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất Ngộp chính chủ Tây Ninh cần sang tên chủ gấp ngay trong tháng
Đất Ngộp chính chủ Tây Ninh cần sang tên chủ gấp ngay trong tháng 8. 🆘 Còn 4 lô đất nền duy nhất với vị trí đẹp nhất nhưng giá chỉ có 495 triệu, nhanh tay liên hệ với Lợi để sở hữu ngay: ✅ Đất diện tích 5x35, đã có thổ cư, có sổ sẵn, công chứng ngay. ✅ Đường rộng 6m ✅ Xung quanh khu dân cư đông đúc, gần chợ, gần ủy ban, trường học,… ✅ Nằm gần cụm công nghiệp Tân Hoà, Tân Hội, 1,2 Tân Phú ✅ Cách Núi Bà Đen 5km 👨‍💼 Nếu là nhà đầu tư bất động sản thông minh, bạn không thể bỏ qua miếng mồi béo bở này. Liên hệ với Lợi để đặt cọc, chốt đơn ngay hôm nay.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 179.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 179.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ