General Alert

Đất nền Trung tâm Dĩ An 4 mặt tiền đường 25m

Đặng Tất, Phường Tân Định, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.7 Tỷ
(45000000.0/ m2)
Diện tích
60.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất nền Trung tâm Dĩ An 4 mặt tiền đường 25m
Dự án được xây dựng với quy mô hơn 300 sản phẩm đất nền nhà phố đa dạng hiện đại. Mỗi mảnh đất nền có diện tích dao động từ 60-150m2. Diện tích những căn đất nền trong dự án Icon Central Dĩ An được bố trí rất hợp lý. Xen kẽ với khu vực nhà ở là những mảng xanh trong lành, vừa mang đến nguồn dưỡng khí tốt cho sức khỏe, vừa mang đến nét đẹp thẩm mỹ tuyệt vời. Hệ thống đường đi bộ nội khu được xây dựng rộng rãi thoáng mát đem, tạo nên không gian lý tưởng để cư dân có thể đi lại, tập thể dục hay sinh hoạt chung, giao lưu cộng đồng dân cư. Đồng thời, hệ thống đèn đường cũng được trang bị đầy đủ, đường dây điện âm tường an toàn cho người sử dụng. Hệ thống đường ống nước ngầm cung cấp nước sạch cho con người. Pháp lý: có sổ đỏ riêng Thanh toán trước 30% nhận được đất Được Ngân hàng Vietcom , MB Bank hỗ trợ Liên hệ xem đất: Ms Thoa

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 60.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 60.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ