General Alert

Đất nền Thị trấn Nam Ban, Lâm Đồng - Công chứng cầm sổ hồng ngay

ĐT 725, Thị trấn Nam Ban, Huyện Lâm Hà, Tỉnh Lâm Đồng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

6 Triệu
(7500.0/ m2)
Diện tích
800.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất nền Thị trấn Nam Ban, Lâm Đồng - Công chứng cầm sổ hồng ngay
NAM BAN EMPIRE VILLAGE - Vị trí: Thị trấn Nam Ban, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng - Được quy hoạch đồng bộ cả khu bài bản, đẳng cấp theo phong cách chuẩn Châu Âu - Mặt tiền đường ô tô dẫn trực tiếp đến nhà - Đa dạng diện tích từ 600-1000m2, có 250m2 thổ cư. Tặng nhà kiên cố 1 trệt - 1 lầu hoàn thiện mặt ngoài và quy hoạch cảnh quan vườn tược sẵn 100% - Tầm view cực đẹp, có thể khai thác kinh doanh homestay ngay hoặc làm secondhome nghỉ dưỡng - Có đơn vị quản lý , chăm sóc vườn tược mỗi ngày ----------------- Nam Ban là khu vực có khí hậu cực đẹp, mát mẻ quanh năm. Cách Đà Lạt chỉ 35ph đi xe Nam Ban nổi tiếng với nghề trồng dâu tằm và thực phẩm organic nên môi trường sống ở đây cực kỳ trong sạch, thu hút dân định cư Kinh tế khu vực thị trấn Nam Ban có tốc độ phát triển rất nhanh, đường xá đang được chủ trương quy hoạch bài bản SỔ HỒNG SẴN SÀNG, CÔNG CHỨNG TRAO TAY NGAY 💥 Số lượng giới hạn, anh chị quan tâm đầu tư liên hệ em để có cơ hội chọn được vị trí đẹp!!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 800.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 800.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng