General Alert

Đất nền Dân cư xã lộc thạnh huyện lộc ninh tĩnh bình phước sát quốc lộ

Quốc Lộ 13, Xã Lộc Thạnh, Huyện Lộc Ninh, Tỉnh Bình Phước
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

429 Triệu
(2860000.0/ m2)
Diện tích
150.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất nền Dân cư xã lộc thạnh huyện lộc ninh tĩnh bình phước sát quốc lộ
Đất bán sổ sẵn và sát khu công nghiệp LEDANA cách 700 mét vị trí đất tại xã lộc thạnh huyện lộc ninh bình phước nhé Diện tích ; 150m2 thổ cư 100m2 giá 429 triệu sổ luôn Diện tích ; 200m2 thổ cư 100m2 giá 669 triệu sổ luôn Đất bán giá thật cam kết giá đúng và sổ luôn ạ anh chị LH em xem Đất ; 0328288193

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 150.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 150.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng