General Alert

đất nên bình phước ngay quốc lộ 13,ngan 5m dài 30-40m, đất thổ cư 100m

DT 754, Xã Lộc Thịnh, Huyện Lộc Ninh, Tỉnh Bình Phước
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

500 Triệu
(2500000.0/ m2)
Diện tích
200.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu đất nên bình phước ngay quốc lộ 13,ngan 5m dài 30-40m, đất thổ cư 100m
ngay quốc lộ 13,gần chợ,trường học,TTHC xã,bưu điện,khu du lịch,sân bay và nhiều khu công nghiệp

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 200.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 200.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng