General Alert

Đất mặt tiền Bình Tân 75m2 nở hậu hẻm 20m Sổ Riêng

Hương Lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.6 Tỷ
(48000000.0/ m2)
Diện tích
75.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất mặt tiền Bình Tân 75m2 nở hậu hẻm 20m Sổ Riêng
- cần bán lô đất mặt tiền hẻm 20m. - Gần Aeonmall Bình Tân, BV Bình Tân. bx Miền Tây. - hình và vị trí đúng 100% . giá 3tỷ6 - Ngân Hàng hỗ trợ lên đến 70% giá trị đất ( yên tâm pháp lý ) - điện âm nước cáp đầy đủ, xây tự do, gần chợ. - sổ riêng, sang tên 1 nốt nhạc nhanh gọn. - bao hết chi phí sang tên công chứng. chính chủ. - Xem đất xem sổ gọi trực tiếp luôn : 0772.018.419 Khánh

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 75.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 75.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng