General Alert

Đất lớn, vị trí đẹp MT Quốc Hương, Thảo Điền, Q2. DT 1650m2- 300 tỷ TL

Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

300 Tỷ
(181818181.8/ m2)
Diện tích
1650.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất lớn, vị trí đẹp MT Quốc Hương, Thảo Điền, Q2. DT 1650m2- 300 tỷ TL
Bán đất lớn MT đường Quốc Hương, phường Thảo Điền, Quận 2. - Diện tích: 40x42m, công nhận 1650m2. - Đất vị trí đẹp, khu vực xây dựng cao tầng. Giá chỉ 300 tỷ thương lượng. Liên hệ Thiên Phúc để xem vị trí và làm việc trực tiếp chủ: 0902.857.111

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 1650.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 1650.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng