General Alert

Đất HXH - Ngang 4.3m - Long Phước - Quận 9 - 51m2- Giá 2 Tỷ 450

Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.45 Tỷ
(48039215.7/ m2)
Diện tích
51.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất HXH - Ngang 4.3m - Long Phước - Quận 9 - 51m2- Giá 2 Tỷ 450
🍀🍀🍀Mô tả: LP012 🍀🍀48TR/M2 – LÔ K12- ĐẤT NỀN DỰ ÁN LONG PHƯỚC – ĐƯỜNG NHỰA 8M + VỈA HÈ 2M - SÁT VÁCH PHIM TRƯỜNG LONG ISLAND – KHU PHÂN LÔ XÂY DỰNG TỰ DO – SỔ VUÔNG A4🍀🍀 Mô tả; 👉 Mặt tiền đường nhựa 8M, vỉa hè 2M. 👉Vị trí đẹp, khu vực xây dựng tự do. Khu vực đang rất phát triển và dân cư tập trung đông. 👉 Diện Tích: Gần 60m² Ngang 4.3m Dài 12m vuông đẹp. 💸: Giá chỉ hơn 2 tỷ 450 TL ⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆⋆ ===========••••========== Nguyễn Thanh: Hotline + Zalo + Viber Gọi ngay xem nhà: #0909499879

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 51.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 51.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng