General Alert

Đất Hòa Thắng, ra Bàu Trắng 10p, có đường hiện hữu trên sổ. LH ngay!

DT 716, Xã Hòa Thắng, Huyện Bắc Bình, Tỉnh Bình Thuận
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.9 Tỷ
(82608.7/ m2)
Diện tích
23000.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất Hòa Thắng, ra Bàu Trắng 10p, có đường hiện hữu trên sổ. LH ngay!
Tôi bán lô đất ở xã Hòa Thắng, ra Bàu Trắng chỉ 10 phút đi xe. Đất có đường hiện hữu trên sổ, đường rộng, xe hơi ra vào vô tư. Đất này trước tôi mua để đầu tư đón đầu sân bay và cao tốc, nhưng giờ cần tiền gấp nên bán lại giá hữu nghị cho anh chị. Thời điểm hiện tại anh chị mua được giá này rất là mềm rồi, hơn 2 ha đất chỉ có 1,9 tỷ, tôi bao hết chi phí sang sổ cho anh chị luôn. Liên hệ trực tiếp để xem sổ, tôi không tiếp cò và trung gian

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 23000.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 23000.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng