General Alert

Đất Hòa Thắng chính chủ 10.000m2, cách DT716 1,8km, Giá 130k/m2 còn TL

DT 716, Xã Hòa Thắng, Huyện Bắc Bình, Tỉnh Bình Thuận
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.3 Tỷ
(130000.0/ m2)
Diện tích
10000.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất Hòa Thắng chính chủ 10.000m2, cách DT716 1,8km, Giá 130k/m2 còn TL
Cần bán lô đất Hòa Thắng Mặt tiền đường thể hiện trên sổ Cách DT716 1,8km, đường ô tô vào tới đất DT: 10.000m2 Sổ có sẳn, bao công chứng sang tên Giá bán rẻ đầu tư: 1,3 tỷ (Thương Lượng nhẹ) A/C quan tâm vui lòng liên hệ xem sổ

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 10000.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 10000.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ