General Alert

đất đường 12B , nguyễn văn tăng , Long Thạnh Mỹ , Q9. 67m2 giá 4 tỷ 1

Nguyễn Văn Tăng, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.1 Tỷ
(60921248.1/ m2)
Diện tích
67.3 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu đất đường 12B , nguyễn văn tăng , Long Thạnh Mỹ , Q9. 67m2 giá 4 tỷ 1
Cần bán đất đường 12B , nguyễn văn tăng , Long Thạnh Mỹ , Q9 - vị trí nằm gần Hẻm 88 , Nguyễn Văn Tăng đi vào 80m - DT : 67.3m2( 4.2x 15.2m ) vuông vức , khu dân cư sinh sống lâu đời - sổ hồng riêng , phá lý rõ ràng - Đường bao xe hơi vô ra thoải mái - Giá : 4 tỷ 100 - bán kính 200m đầy đủ hết tiện ích , an sinh xã hội , vui chơi , giáo dục ...m - Lh 0909048490 gặp Hiệp xem đất . xin cảm ơn

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 67.3 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 67.3 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng