General Alert

ĐẤT ĐẸP! Đường 7m hẻm 1/ đường Tam Bình 57m2 Giá 4ty2

Tam Bình, Xã Tam Phú, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.2 Tỷ
(73684210.5/ m2)
Diện tích
57.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu ĐẤT ĐẸP! Đường 7m hẻm 1/ đường Tam Bình 57m2 Giá 4ty2
ĐẤT ĐẸP! Đường 7m hẻm 1/ đường Tam Bình 57m2 Giá 4ty2 - Vị trí : Đường 1/ cách đường Tam Bình 100m - Diện tích: 57m2 đường trước đất 5m vỉa hè hai bên mỗi bên 1m, khu dân cư đồng bộ. Đã xây gần full đất - Sổ đỏ, xây dựng tự do. Dân cư hiện hữu xây nhà hoàn công - Giá 4ty2 thương lượng cho khách thiện chí * Cam kết mọi thông tin và hình ảnh đúng với thực tế, anh chị quan tâm gọi điện hoặc inbox zalo 0966588123 Trần Quyết

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 57.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 57.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ