General Alert

Đất đẹp! 58m2 Đường số 8 Linh Đông. Giá 4ty1 thương lượng

Đường số 8, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.1 Tỷ
(70689655.2/ m2)
Diện tích
58.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất đẹp! 58m2 Đường số 8 Linh Đông. Giá 4ty1 thương lượng
Đất đẹp! 58m2 Đường số 8 Linh Đông. Giá 4ty1 thương lượng Vị trí: Đường số 8 Linh Đông Thủ Đức. Thuộc khu dân cư An PHú Đông 2, cách đường Tam Bình 200m Diện tích 58m2 quy hoạch dân cư hiện hữu xây nhà hoàn công Giá 4ty1 thương lượng nhẹ cho khách thiện chí * Cam kết mọi thông tin và hình ảnh đúng với thực tế. Anh chị quan tâm gọi điện hoặc inbox zalo 0966588123 Trần Quyết

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 58.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 58.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ