General Alert

Đất Củ Chi 847m2 mặt tiền Đỗ Đăng Tuyển gần ngay chợ Ấp Lô 6

Đỗ Đăng Tuyển, Xã An Nhơn Tây, Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

7.6 Tỷ
(8972845.3/ m2)
Diện tích
847.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất Củ Chi 847m2 mặt tiền Đỗ Đăng Tuyển gần ngay chợ Ấp Lô 6
Chủ kẹt cần bán nhanh lô đất góc 2mt đường Đỗ Đăng Tuyển, vị trí trung tâm thuận tiện kinh doanh buôn bán, mở văn phòng cty. - Diện tích : 15x56m . (847m2) Mặt tiền đường Đỗ Đăng Tuyển. - Khu dân cư đông, đường thông kết nối Tỉnh Lộ 7, Nhuận Đức, An Nhơn Tây. Cách chợ Ấp Lô 6 chỉ 500m, gần nhà thờ, Trạm y tế Ấp Lô 6 xã An Nhơn Tây. - Sổ hồng riêng có sẵn 50m2 thổ và đang lên 500m2 thổ - Giá cần bán 7,6 tỷ còn thương lượng - Liên hệ 0976234342 em hướng dẫn xem đất chính chủ. Cam kết hình thật, thông tin đúng 100%

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 847.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 847.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng