General Alert

Đất biệt thự đường Tam Bình vào 150m, gần sông gò dưa mát mẻ, sổ đỏ

Đường số 44, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

11 Tỷ
(45454545.5/ m2)
Diện tích
242.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất biệt thự đường Tam Bình vào 150m, gần sông gò dưa mát mẻ, sổ đỏ
- Cần bán lô đất biêt thự đường số 44 phường hiệp bình chánh quận thủ đức, vị trí gần sông Gò Dưa mát mẻ. - Khu biệt thự quy hoạch đường xá rộng rãi, sổ đỏ riêng, xây dựng hoàn công liền. - Diện tích 251,2m2 ngang 14 dài 18 vuông vức. - Giá bán 10,6 tỷ ( 42 triệu/m2 ) giá còn thương lượng. - Đường số 44 nối với đường Tam Bình thông về hướng Tô Ngọc Vân đi cầu vượt gò dưa ra quốc lộ 1A, hướng Hiệp Bình đi Đại Lộ Phạm Văn Đồng và Quốc lộ 13 thuận tiện. - Xem vị trí vui lòng liên hệ Duy: 0902808638

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 242.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 242.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ