General Alert

Đất biệt thự compound River Mark Trần Não Quận 2. DT 357m2, giá tốt

Trần Não, Xã Bình An, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

72 Tỷ
(201680672.3/ m2)
Diện tích
357.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất biệt thự compound River Mark Trần Não Quận 2. DT 357m2, giá tốt
Bán đất biệt thự Sài Gòn 5, khu compound cao cấp River Mark, đường Trần Não Quận 2. Khu biệt thự ven sông Sài Gòn rất đẹp, nội khu toàn biệt thự đẳng cấp. - Diện tích đất 357m2 (20x18m), đất vuông vức, vị trí đẹp gần sông, cách công viên sông chỉ 1 lô. Hướng Tây Nam, sổ hồng chính chủ, hiện trạng đất trống. Thích hợp xây biệt thự cao cấp. Giá bán tốt 72 tỷ, thương lượng thiện chí. Liên hệ Mr Thiện: 0934 020 014 để thêm thông tin và xem vị trí đất. Tham khảo: http://villa-hcm.com/ban-dat-sai-gon-5-khu-river-mark-tran-nao-quan-2/

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 357.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 357.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng