General Alert

Đất 5x11.5,Tân Chánh Hiệp gần Hiệp Thành City, Nguyễn Thị Búp Quận 12

Nguyễn Thị Búp, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.6 Tỷ
(64285714.3/ m2)
Diện tích
56.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất 5x11.5,Tân Chánh Hiệp gần Hiệp Thành City, Nguyễn Thị Búp Quận 12
**TTH 52QD Đất 5x11.5,Tân Chánh Hiệp gần Hiệp Thành City, Nguyễn Thị Búp Quận 12 chỉ 3 tỷ 6 TL. (DTCN: 56 M2) Mô tả: + Tiện ích: Gần khu Hiệp Thành City, siêu thị Bách Hoá Xanh, trường học... xung quanh đầy đủ không thiếu gì. + Đất 5x11.5, Khu vực được xây lên 3 tầng + Sổ hồng riêng, vuông vức, không qui hoạch, không lộ giới, công chứng ngay. ( Cam kết Hình ảnh thật thông tin thật không kê giá, không cài giá) LIÊN HỆ: XUÂN NHÀ PHỐ - 0937.937.586 zalo/ facebook/ viber/ mess https://www.facebook.com/profile.php?id=100006233675387

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 56.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 56.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng