General Alert

Đang cần bán nhà thực tế Diamond Lotus

Lê Quang Kim, Phường 8, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.6 Tỷ
(62068965.5/ m2)
Diện tích
58.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đang cần bán nhà thực tế Diamond Lotus
Chị của mình Đang cần bán nhà thực tế Diamond Lotus, đường Lê Quang Kim - Phường 8 - Quận 8. Căn hộ của mình có diện tích 58m2, 2 phòng ngủ, 1WC, giá 3,6 Tỷ. Nội thất gồm: Nhà trống không có nội thất. khu ở yên tĩnh, không quá ồn ào. Bạn nên nhấn nút gọi mình, kẻo trễ chút là lỡ dở hết cả mọi chuyện đấy! Số điện thoại của mình: Hưng: 0918.088.997 - 0941.22.23.24 – Web: nhathucte.com

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 58.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 58.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có