General Alert

Đất MT ĐINH ĐỨC THIỆN nối dài - Liền Kề KCN Cầu Tràm

Đinh Đức Thiện, Xã Mỹ Lệ, Huyện Cần Đước, Tỉnh Long An
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

990 Triệu
(11000000.0/ m2)
Diện tích
90.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất MT ĐINH ĐỨC THIỆN nối dài - Liền Kề KCN Cầu Tràm
💥 Đất FULL Thổ Cư 100% 💥 👉 Giá chỉ từ 11triệu/m2 để sở hữu 1 nền SỔ HỒNG riêng từng nền. 👉 GIAI ĐOẠN ĐẦU F0 - Lướt sóng tuyệt vời 👉 Vị trí: Cần Đước _ Long An 👉 Nằm lọt lòng giữa 2 cụm KCN và Cảng lớn nhất khu vực ( đã đưa vào hoạt động bao gồm Cảng Quốc Tế Long An và KCN cầu cảng Phước Đông) 👉 Nhiều điểm nóng cực khủng như đường Vành đai 4, Cao tốc Bến Lức Long Thành, tuyến Đường huyết mạch Quốc Lộ 50 (Đang sắp tiến hành mở rộng) 👉 Kế trung tâm hành chính, trung tâm thị trấn 🌏 Quy Mô: Chỉ 24 nền - Giai Đoạn đầu 11 nền . Diện Tích Đa dạng 86-130m2 ▶ Cơ sở hạ tầng đồng bộ Hoàn Thiện ▶ Tích hợp trường học Quốc tế và Trung Tâm Anh Ngữ quy mô tỉnh. ▶ Đất Long An đầy tiềm năng và hứa hẹn sẽ là Trung Tâm Kinh Tế trọng điểm khu vực phía TÂY trong tương lai 👨‍ Khách Hàng có thể: ✅ Mua ở ✅ Mua đầu tư ✅ Mua sở hữu ✅ Mua tích lũy lâu dài ✅ Mua để dành..... 👉 HÃY GỌI NGAY: P.Kinh Doanh CDT ☎: 0939.093.471 để được nhận ưu đãi và chiết khấu KHỦNG ngay hôm

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 90.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 90.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng