General Alert

Đất mặt Phố Lâm Hạ, 156m2, 200triệu/m2 Lô góc, MT 18m, Vỉa hè

Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

31.2 Tỷ
(200000000.0/ m2)
Diện tích
156.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất mặt Phố Lâm Hạ, 156m2, 200triệu/m2 Lô góc, MT 18m, Vỉa hè
Phố Lâm Hạ là khu vực đẹp nhất quận Long Biên kết nối với các tiện ích công cộng như Sân bay Gia Lâm, Bệnh viện Tâm Anh, Aeon Long Biên... Là Khu vực giao thoa với các tuyến giao thông huyết mạch quận Long Biên như đường Hoàng Như Tiếp, Nguyễn Sơn, Cổ Linh, Hồng Tiến, Nguyễn Văn Cừ... Khu vực đã quy hoạch hoàn thiện nên hầu hết dân đại gia mua và đầu tư rất nhiều ở khu vực Lâm Hạ. Mảnh đất mặt đường Lâm Hạ diện tích 156m2 với lợi thế lô góc 3 mặt thoáng kinh doanh cực đỉnh. Rất nhiều cửa hàng đã thành công với vị trí Lô góc như Coffe Hà, Coffe Mai.... Giá 200triệu/m2 Liên hệ Minh Đức 0961296116 để xem đất và gặp chủ nhà khi cần Miễn mg + qc

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 156.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 156.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ