Liên hệ
Hotline: 1900633815
Phản Hồi
TẢI ỨNG DỤNG
Street view
VR
Video
Photos
Đấ𝐭 𝐝â𝐧 𝐜ắ𝐭 𝐥ỗ 𝐭𝐡ổ 𝐜ư 𝐠𝐢á 𝟒𝟓𝟎𝐭𝐫 𝐁𝐃𝐒 𝐁ì𝐧𝐡 𝐏𝐡ước
Quốc Lộ 14, Xã Minh Hưng, Huyện Bù Đăng, Tỉnh Bình Phước
Xem trên bản đồ quy hoạch
Kiểm tra giá
TỔNG GIÁ TRỊ:
450 Triệu
(
1956521.7
/ m2)
Diện tích
230.0 M2
Ảnh giới thiệu
Đấ𝐭 𝐝â𝐧 𝐜ắ𝐭 𝐥ỗ 𝐭𝐡ổ 𝐜ư 𝐠𝐢á 𝟒𝟓𝟎𝐭𝐫 𝐁𝐃𝐒 𝐁ì𝐧𝐡 𝐏𝐡ước
𝐓𝐡ổ 𝐜ư đ𝐚𝐧𝐠 𝐥ê𝐧 𝐧𝐡ự𝐚 𝐜ầ𝐧 𝐧𝐡ượ𝐧𝐠 𝐥ạ𝐢 𝐤𝐡ô𝐧𝐠 ở đâ𝐮 𝐫ẻ 𝐡ơ𝐧. DT:5x50x100tc giá 450 triệu, đất dân bán tháo. Đường đất quy hoạch 18m, nối liền QL14 ra 4p di chuyển. Liên hệ Zalo 0946.370.600 em Lụa gửi thêm thông tin
Chi tiết bất động sản
Phòng ngủ
-
Chiều dài
-
Diện tích đất
230.0 M2
Diện tích sử dụng
230.0 M2
Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Kiểm tra giá
Các giao dịch quanh đây
Loading...
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm
Xóa tin nhắn
Tin nhắn này sẽ được xóa ở cả hai phía. Bạn và người khác sẽ không thể xem được tin nhắn này.
Chia sẻ tin này với bạn bè
Sao chép
Copied
Facebook
LinkedIn
Twitter
Email