General Alert

Cực hiếm, Đại Linh, 44m đất, giá chỉ 2,4 tỷ

Đại Linh, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.4 Tỷ
(54545454.5/ m2)
Diện tích
44.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cực hiếm, Đại Linh, 44m đất, giá chỉ 2,4 tỷ
Vị trí rất đẹp, hiện tại đang là nhà cấp 4 nên ko có gì để mô tả Nhà gần phố nên tiện ích vô vàn, trường học, chợ, siêu thị đủ cả. Trước nhà ngõ bagac tránh xe máy, cực kì thoáng Khu vực cực hiếm nhà phân khúc 2 tỷ Sổ đỏ nét căng sẵn sàng giao dịch. Giá 2,4 tỷ (có thương lượng cho ace). Lh ngay E Ngọc: 0368808860 (chuyên thổ cư Từ Liêm).

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 44.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 44.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ