General Alert

CTY Hùng Vĩ Land [NC] Chốt 10.3 tỉ lô 6x18m MT 57 KDC Đông Thủ Thiêm

Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

10.3 Tỷ
(95370370.4/ m2)
Diện tích
108.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu CTY Hùng Vĩ Land [NC] Chốt 10.3 tỉ lô 6x18m MT 57 KDC Đông Thủ Thiêm
CTY Hùng Vĩ Land [NC] Chốt 10.3 tỉ lô 6x18m MT 57 KDC Đông Thủ Thiêm , Bình Trưng Đông, Q2 04/06/2022 📍Diện tích : 108 m² ( 6 x 18m ) 📍 Hướng : Tây Bắc ❎ Vị trí Đất mặt tiền đường thông 12m, khu quy hoạch đồng bộ, công viên lớn, Gần Sông & Các dự án lớn, Đường Song Hành, Cao tốc. ✅ Pháp lý Chuyển nhượng Hợp đồng, Sổ Công Ty, Xây Dựng Hoàn Công. ❌ Giá : 10,3 tỷ lô Đông Nam giá 10.9 ti Báo giá ngày: 04/06/2022. Anh Hùng (32 Tuổi). 0941260130. CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỊA ỐC HÙNG VĨ. Văn Phòng: 75 Đường 14, KDC Phước Bình, Thủ Đức City, HCMC.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 108.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 108.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng