General Alert

CTY Hùng Vĩ Land KDC Nam Long Kiến Á - Ngã tư Đỗ Xuân Hợp + Liên Phườn

Đường D1, Phường Phước Long B, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

110 Triệu
(846153.8/ m2)
Diện tích
130.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu CTY Hùng Vĩ Land KDC Nam Long Kiến Á - Ngã tư Đỗ Xuân Hợp + Liên Phườn
CTY Hùng Vĩ Land KDC Nam Long Kiến Á - Ngã tư Đỗ Xuân Hợp + Liên Phường, PLB Q9  Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, xây 3.5 tầng hoàn công ra sổ riêng. Quy hoạch bàn cờ, đa dạng diện tích. Giá tốt * Trục D3 (16m): Lô KB 5x26m & KC 16x20m Tây Bắc. Giá 110 tr/m2 * Trục D5A+250 (20m): Lô KB 5x26m; Lô B 5x25m; Lô KD 10x20m; Lô KC 20x39m 1+ Trục 250 (20m) DT:5x25m Giá:80tr/m2 ~ 10 tỉ 2+ Trục M1 (14m) DT:5x25m Giá:78tr/m2 ~ 9.75 tỉ 2+ Trục M1 (14m) DT:5x25m Giá:78tr/m2 ~ 10.4 tỉ View Công Viên 3+ Trục D3A (14m) DT:5x25m Giá:85tr/m2 ~ 10.7 tỉ 4+ Trục D3B (14m) DT:133 m² Giá:70tr/m2 ~ 9.3 tỉ 5+ Lô B1-1 view Sông. KDC Trí Kiệt 344 m². ✓ Gía 25.5 tỉ ~ 74 tr/m². 6+ Lô A017 2MT. KDC Trí Kiệt 203.5 m². ✓ Gía 15.3 tỉ ~ 75 tr/m². 7* Lô G trục D1 (20m). DT: 12x20m. ✓ Gía 22.8 tỉ ~ 95 tr/m². 1* Nhà 3 tầng 2MT view sông, DT 5x20m (94,6m), Đường D4 rộng16m. Giá 14.5 tỉ 2* Nhà 3 tầng 5x22.5 MT 49 Nam Long. Giá 12.5 tỉ (Cần bán gấp) 3* Nhà 3 tầng 5x22 MT D4 Nam Long. Giá 14 tỉ (Cần bán gấp) Vị trí: htt

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 130.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 130.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng