General Alert

COVID có F0 đất em cũng F0: Bán 1110m2 (100m2) đất Long Thành

Phước Bình, Xã Phước Bình, Huyện Long Thành, Tỉnh Đồng Nai
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3 Tỷ
(2702702.7/ m2)
Diện tích
1110.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu COVID có F0 đất em cũng F0: Bán 1110m2 (100m2) đất Long Thành
* Cần bán lô đất chính chủ không qua MÔI GIỚI. Diện Tích 1110m2 (100m2 thổ), đất sổ hồng riêng ONT VỊ TRÍ: - Xã Phước Bình – Long Thành ( Điểm cuối của cao tốc Bến Lức – Long Thành) - Ngay đường ra của KCN Phước Bình 500Ha. - Liền kề mặt tiền 32m, dân cư hiện hữu, đông đúc. - Cách Sân Bay Long Thành 6km (khu vực an toàn bay). - Di chuyển Quận 7 - TP.HCM chỉ 15 phút lái ô tô. - Phù hợp làm kho xưởng biệt thự nhà vườn, kinh doanh nhà trọ, cho thuê... (đất lớn đa công năng). - Có thể mua 2 lô cạnh nhau làm nhà xưởng lớn xe container vô quay đầu vô tư. - Hỗ trợ vay ngân hàng 60%. ☎Liên Hệ: 0939.805.721 ( em Nhật) để được tư vấn, xe đưa xuống xem đất tận nơi.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 1110.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 1110.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng