General Alert

Còn sót lô đất đẹp 80m2/ 2 tỷ 950- Đ.Nguyễn Gia Trí, P25, Bình Thạnh

Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.95 Tỷ
(36875000.0/ m2)
Diện tích
80.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Còn sót lô đất đẹp 80m2/ 2 tỷ 950- Đ.Nguyễn Gia Trí, P25, Bình Thạnh
💥💥Còn sót lô đất đẹp vuông vức 80m2( 5x16) - đường Nguyễn Gia Trí , Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh. Vị Trí : Ngay trường tiểu học Đống Đa 🛵 Di chuyển ra ngã tư Ung Văn Khiêm giao Nguyễn Gia Trí chỉ mất 5phút di chuyển ✅Đất thổ cư full 100% 🧰 Pháp lý sổ hồng riêng - bao sang tên. 💵Giá bán thiện chí chỉ 2 tỷ 950 triệu - bao phí chuyển nhượng 🏘🏘 Xung quanh là khu dân cư ở đông đúc ổn định, sầm uất. Hội tụ đầy đủ tiện ích: trường học , trung tâm thương mại, UBND, chợ ,… tiện kinh doanh mua bán hoặc cho thuê Sổ hồng riêng sang tên ngay. ✅Cam kết không ngập úng. 🛣🛣 Đường nhựa 18m rộng rãi ô tô vào tận nhà. ☎️☎️Liên hệ ngay 0797924271 để được hỗ trợ thông tin chi tiết và xem đất.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 80.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 80.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng