General Alert

Cơ hội sở hữu căn hộ 2PN giá siêu mềm chỉ 4 tỷ 2 TOTAL The Sun Avenue

Mai Chí Thọ, Xã An Phú, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.2 Tỷ
(55263157.9/ m2)
Diện tích
76.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cơ hội sở hữu căn hộ 2PN giá siêu mềm chỉ 4 tỷ 2 TOTAL The Sun Avenue
Cơ hội sở hữu căn hộ 2PN giá siêu mềm chỉ 4 tỷ 2 TOTAL The Sun Avenue, 28 Mai Chí Thọ, An Phú , Quận 2, TPHCM - Gía không thể hấp dẫn hơn cho căn 2PN , 2WC, 76M2 chỉ 1 căn duy nhất có giá này - Nhà đầy đủ nội thất ở - Mới làm mới lại để tìm chủ nhân mới - View sông bao thoáng gió cả ngày, ở nhà vô cùng dễ chịu - Đón nắng gió tốt - Chủ mong muốn bán nhanh, có ngân hàng hỗ trợ vay 70% giá trị căn hộ Nhà bên ngoài đẹp hơn ảnh Liên hệ em xem nhà thực tế và đươc tư vấn thêm các loại căn tương tư trên thị trường : 0977024008 Cam kết giá thật 100%, khỏi mất thời gian của anh chị Hỗ trợ xem nhà, đàm phán giá cả, hoàn thiện thủ tục từ A tới Z cho tơi khi bàn giao nhà Cảm ơn đã xem tin

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 76.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 76.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có