General Alert

Cơ hội bắt đáy đầu năm, bán lô đất giá siêu rẻ tại dự án Him Lam Hùng Vương. LH: 0347.391.919

Dự án Him Lam Hùng Vương, Phường Hùng Vương, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.51 Tỷ
(32000000.0/ m2)
Diện tích
47.3 M2
Hướng
Bắc

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cơ hội bắt đáy đầu năm, bán lô đất giá siêu rẻ tại dự án Him Lam Hùng Vương. LH: 0347.391.919
Cơ hội bắt đáy đầu năm, bán lô đất giá siêu rẻ tại dự án Him Lam Hùng Vương. LH: 0347.391.919. --------------------------- - Chính chủ cần bán lô đất giá siêu rẻ tại Him Lam Hùng Vương, Hải Phòng. - Lô đất mặt đường: Lòng đường 6m, vỉa hè 2m tổng 10m. - Vị trí lô đất: Lô áp góc, nằm ngay gần đường bao dự án, để ô tô cực kì thoải mái. - Hướng: Đông Bắc. - Diện tích: 4,3x11m, tổng 47,3m2. - Giá công khai chỉ 32tr/m2. ---------------------------------------------- Liên hệ Hotline: 0347.391.919 em Hiếu (điện thoại, Zalo, Viber) để nhận thêm thông tin dự án. Quang Hiếu tư vấn viên tại dự án HimLam Hùng Vương. Cam kết tư vấn tận tình, hỗ trợ thủ tục hồ sơ chi tiết.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 47.3 M2
Hướng Bắc
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 47.3 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có