General Alert

Chuyển nhượng gấp căn hộ cao cấp River Gate Q4 2,650 tỷ 75m2 LH gấp

Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.65 Tỷ
(35333333.3/ m2)
Diện tích
75.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chuyển nhượng gấp căn hộ cao cấp River Gate Q4 2,650 tỷ 75m2 LH gấp
CHUYỂN NHƯỢNG CHUNG CƯ CĂN HỘ THE RIVER GATE QUẬN 4✨ ---------------------------------------------- 🌳 Loại căn hộ: 2PN 2WC (75m2) 🌳 Full nội thất thiết kế hiện đại như hình 🌳 Đầy đủ tiện ích gym, hồ bơi , trung tâm thương mại, cafe, nhà hàng... 🌳 Toạ lạc ở khu vực dễ đi lại ở các quận trung tâm 💰 Giá bán: 2 tỷ 650 triệu ☎ Liên hệ em để được xem nhà trực tiếp

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 75.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 75.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng