General Alert

Chuyển nhượng 3PN-Full NT cao cấp-125m2-Palm Heights

Song Hành, Xã An Phú, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

9.5 Tỷ
(76000000.0/ m2)
Diện tích
125.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chuyển nhượng 3PN-Full NT cao cấp-125m2-Palm Heights
Căn hộ Palm Heights Bán 3 phòng ngủ Nội thất bậc cao Nhìn đẹp phát ngất :) ---Palm Heights Chuyển Nhượng--- - Căn hộ 3PN + 1 Studio - Diện tích lớn : 125m2 - Full Nội Thất cao cấp, sang trọng - Tầng cao, view sông thoáng mát yên tĩnh - Tiện ích đẳng cấp, đa dạng - Giá bán: 9.5 tỷ bao hết thuế phí --- LH: 0981.383.896 (Hồng) để xem nhà và tiện ích trực tiếp BĐS C-Land - 94, Đường 51, An Phú, Quận 2 Nhận kí gửi, cho thuê, chuyển nhượng căn hộ quận 2 Tag: Palm heights 3pn bán chuyển nhượng full nội thất cao cấp đẹp căn hộ chung cư cao cấp quận 2

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 125.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 125.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có