General Alert

Chuyên mua bán căn hộ Riverside PMH Quận 7, giỏ hàng cập nhật 24/7

Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

5.6 Tỷ
(37326666.7/ m2)
Diện tích
150.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chuyên mua bán căn hộ Riverside PMH Quận 7, giỏ hàng cập nhật 24/7
Với nhiều năm kinh nghiệm chuyên mua bán, cho thuê căn hộ cao cấp Riverside Residence. Giỏ hàng luôn cập nhật mới các căn hộ đã qua mua bán cũng như cho thuê với 100% số căn hộ chính chủ. Cam kết giá rẻ nhất thị trường. Làm việc 24/7 đáp ứng mọi thông tin khách hàng yêu cầu. 1. Căn hộ diện tích 82m², thiết kế 2PN, 2WC. Giá bán 3.4 tỷ. 2. Căn hộ diện tích 98m², thiết kế 3PN, 2WC. Giá bán 4.2 tỷ. 3. Căn hộ diện tích 130m², thiết kế 3PN, 3WC, view sông. Giá bán 5.4 tỷ. 4. Căn hộ diện tích 140m², thiết kế 3PN, 2WC. Giá bán 5.4 tỷ. 5. Căn hộ diện tích 147m², thiết kế 3PN, 2WC. View sông. Giá bán 6.5 tỷ. 6. Căn hộ diện tích 180m², thiết kế 3PN, 2WC. Giá bán 8.2 tỷ. 7. Căn hộ diện tích 171m², sân vườn, thiết kế 3PN, 2WC. Giá bán 9.8 tỷ. 8. Căn hộ diện tích 302m², sân vườn, thiết kế 3PN, 2WC. Giá bán 13 tỷ. Penthouse siêu đẹp, diện tích từ 230m² đến 500M2. Giá cả liên hệ̣. Để biết thêm thông tin chi tiết xin vui lòng liên hệ theo số: 0918 786168 Minh.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 150.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 150.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng