General Alert

Chung Cư Satra EXimland Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận 88m2 1,865 tỷ

Phan Đăng Lưu, Phường 1, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.86 Tỷ
(21193181.8/ m2)
Diện tích
88.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chung Cư Satra EXimland Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận 88m2 1,865 tỷ
Chung Cư Satra EXimland phan đăng lưu, Phường 1, Quận Phú Nhuận ✅ Diện Tích : 88m2 2Pn 2wc Full Nội Thất như Hình -Tiện Ích : Hồ bơi, cf, trà sữa -Vị Trí nằm mặt tiền phan đăng lưu Đi sân bây 5 phút, đi các quận xung quanh 10 Phút - Căn Hộ có Suất ÔT, Vị trí đẹp Giá: 1 tỷ 865 triệu MIỄN TIẾP MÔI GIỚI CÒ LÁI NHẬN KÍ GỬI BĐS TRONG KHU VỰC SÀI SÒN

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 88.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 88.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng