General Alert

chung cư mini Văn Miếu- Trần Quý Cáp, giá 1030tr, ở ngay đủ đồ

Trần Quý Cáp, Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.03 Tỷ
(20600000.0/ m2)
Diện tích
50.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu chung cư mini Văn Miếu- Trần Quý Cáp, giá 1030tr, ở ngay đủ đồ
Căn hộ mini 2pn Quốc Tử Giám – Đống Đa siêu đẹp, rẻ, ở ngay, full đồ Nội thất căn hộ có sẵn: Tủ bếp, hút mùi, bếp, nóng lạnh, sàn lát gạch, thiết bị wc…. Chung cư đã hoàn thiện với nhiều diện tích đa dạng: 48m2-50m2 Giá bán: từ 980tr – 1030tr - 1,2 tỷ( tùy căn) Chiết khấu: 2% Khu vực dân cư dân trí cao, an ninh đảm bảo, đường thoáng, sạch sẽ Tòa nhà nằm trên phố Trần Quý Cáp, P. Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội Chỉ cách ga Hà Nội khoảng 100m Cách Văn Miếu khoảng 200m Tòa nhà xây mới 100% đã hoàn thiện chỉ việc xách valy đến ở Xem nhà gọi ngay miễn phí: 0399770828

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 50.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 50.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ