General Alert

chung cư mini Hoàng Hoa Thám- Vĩnh Phúc- ở ngay 660tr

Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

660 Triệu
(14347826.1/ m2)
Diện tích
46.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
1

Tổng quan

Ảnh giới thiệu chung cư mini Hoàng Hoa Thám- Vĩnh Phúc- ở ngay 660tr
CĐT mở bán căn hộ chung cư mini Hoàng Hoa Thám – Vĩnh Phúc – Ba Đình. Thiết kế hiện đại, tối ưu hóa công năng sử dụng. Phòng cao thoáng, thiết kế thoáng mát. Gần nhiều tiện ích như chợ, trường học cấp 1, 2, 3 Hoàng Hoa Thám, bệnh viện Quân Đội 354. Cách vị trí Ô Tô quay đầu chỉ 20m. DT : 33 – 46 – 48 – 50 m2. Giá : 910tr – 1.130 tỷ - 1.140 tỷ - 1.250 tỷ/căn. Pháp lý đầy đủ, tách sổ hồng riêng từng căn hộ. Chiết khấu ngay cho 10 khách hàng đầu tiên 2% giá trị căn hộ và miễn phí 1 năm dịch vụ. Vị trí đẹp, căn hộ đẹp không có vị trí thứ 2. Liên hệ/ zalo : gặp CĐT A,LỘC để mua nhà với giá gốc.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 46.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 1
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 46.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ