General Alert

Chung cư Marina Tower - 1tỷ599tr - 73m2 - view hồ bơi

Dự án Marina Tower, Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.6 Tỷ
(21904109.6/ m2)
Diện tích
73.0 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chung cư Marina Tower - 1tỷ599tr - 73m2 - view hồ bơi
- Căn hộ Marina Tower tại KDC Vĩnh Phú 1 - Thuận An - Bình Dương. + Đã bàn giao số hồng - dân cư lắp đầy 100% - tiện ích đầy đủ. + DT: 73m2 tầng 12 view hồ bơi thoáng mát. + Giá: 1,599 tỷ. Hỗ trợ vay tại ngân hàng. + Nội thất đính kèm: 1 máy lạnh, và cơ bản. + Quý khách có nhu cầu vui lòng LH 0938 496 949 xem nhà. Tks!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 73.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 73.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có