General Alert

Chung cư Đà nẵng sun view chỉ còn vài căn view biển tuyệt đẹp

Âu Cơ, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

900 Triệu
(11392405.1/ m2)
Diện tích
79.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chung cư Đà nẵng sun view chỉ còn vài căn view biển tuyệt đẹp
Sở hữu nhà Đà Nẵng - chỉ từ 900 triệu. Duy nhất giá rẻ mùa Covid - Sau tăng mạnh. Không lo cảnh phòng trọ chật chội. Tiền lãi hàng tháng chỉ bằng tiền nhà trọ. Nhận ngay hộ khẩu Đà Nẵng, thuận tiện công việc ba mẹ, con cái học hành. Giá nhà đất thì tăng nhanh, còn đồng lương thì tăng chậm. Còn chần chừ gì nữa, mua nhà ngay thôi! Dự án của chúng tôi: Gần chợ Hòa Khánh, gần ĐH Bách Khoa, ĐH Sư Phạm. Diện tích: 57m - 67m - 70m - 72m - 77m - 79m2. Tòa đang xây dựng đến tầng 12, căn 2PN - 3PN, 2WC, phòng khách, bếp, ban công riêng và logia sân phơi. Thiết kế hiện đại, cao cấp, tối ưu không gian... Vị trí tòa B3 rất đẹp, đóng tiền theo 6 đợt, thuận lợi cho khách hàng. Ngân hàng cho vay 50% - tối đa 20 năm. Vị trí gần chợ, trường học, mua sắm. Các tòa xung quanh đã có dân cư ở đông đúc. Tòa thương mại rất đẹp không cần điều kiện, ai cũng có thể mua được. Liên hệ: 0905117410 ( Duy kha ) làm việc trực tiếp !!!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 79.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 79.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng