General Alert

Chủ nhà gửi bán căn hộ Cảnh Viên 1, căn góc, 119m2, giá 5,2 tỷ TL,

Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

5.2 Tỷ
(43697479.0/ m2)
Diện tích
119.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chủ nhà gửi bán căn hộ Cảnh Viên 1, căn góc, 119m2, giá 5,2 tỷ TL,
Bán gấp căn hộ rẻ nhất khu Cảnh Viên 1 - Phú Mỹ Hưng, Quận 7. Căn hộ 119m2, thiết kế 3 PN, 2 toilet, view công viên, full nội thất. Liên hệ xem nhà: 0906651377 & 0918889565 (Em Cương)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 119.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 119.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng