General Alert

Chủ nhà dễ bán CH Satra Eximland, Phú Nhuận, 88m2, 2PN, 4.1tỷ chốt, sổ, views đẹp, 0902663022

Satra Eximland, 163, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.1 Tỷ
(46590909.1/ m2)
Diện tích
88.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chủ nhà dễ bán CH Satra Eximland, Phú Nhuận, 88m2, 2PN, 4.1tỷ chốt, sổ, views đẹp, 0902663022
Bán gấp căn hộ Satra Eximland, 163 Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận. Diện tích: 88m2, phòng khách rộng, 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, ban công, bếp... Nhà thiết kế đẹp, lầu cao thoáng mát. Có suất để xe hơi dưới hầm. Giá bán thỏa thuận. Tặng lại toàn bộ nội thất cao cấp. Giá bán: 4 tỷ 100tr. Xem nhà liên hệ: 0902 663 022: Võ Anh Kiệt.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 88.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 88.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ