General Alert

Chủ nhà cần tiền bán gấp 335m2 đất tại thôn Kiêu Kỵ, Kiêu Kỵ, Gia Lâm

Ỷ Lan, Xã Kiêu Kỵ, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

12.4 Tỷ
(37000000.0/ m2)
Diện tích
335.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chủ nhà cần tiền bán gấp 335m2 đất tại thôn Kiêu Kỵ, Kiêu Kỵ, Gia Lâm
Chủ nhà cần tiền bán gấp 335m2 đất tại thôn Kiêu Kỵ, Kiêu Kỵ, Gia Lâm + Diện tích 335m2, mặt tiền rộng 13.2m + Hướng Đông, đường trước rộng 3m + Gía bán 12 Tỷ 395 Triệu (Mua bán có thương lượng) + Cần tiền gia chủ muốn bán gấp mảnh đất 335m2 tại trung tâm thôn Kiêu Kỵ, xung quanh dân cư đông đúc, hàng xóm hiền lành, an ninh đảm bảo, tiện ích quanh khu vực đầy đủ như gần chợ, gần trường học các cấp, khu vui chơi, cạnh Vinhomes Gia Lâm, chủ nhà rất thiện chí bán vì vậy giá cả có thể thương thảo thêm,.. + Sổ đỏ chính chủ - Sẵn sàng công chứng + Cam kết đúng giá Không thu phí người mua + Miễn phí tư vấn Hỗ trợ làm thủ tục sang tên Đinh Vũ Qúy chuyên mua bán nhận ký gửi nhà đất khu vực Long Biên Gia Lâm Liên hệ xem nhà - đất trước 30 phút: 0975383738

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 335.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 335.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ