General Alert

💥 CHủ NGộp Bank Gấp Bán Đất THổ Cư*SHR*Nguyễn Duy Trinh*Thủ Đức*54m2

Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.25 Tỷ
(60185185.2/ m2)
Diện tích
54.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu 💥 CHủ NGộp Bank Gấp Bán Đất THổ Cư*SHR*Nguyễn Duy Trinh*Thủ Đức*54m2
💥💥HOT Chủ NGộp Bank cần Bán Đất THổ Cư - Hẻm Xe Hơi 7m né nhau - giáp Nguyễn Duy Trinh - Thủ Đức - Giá chỉ 3.25 TỶ. *TS: NHTA-TĐ05 LÔ ĐẤT VIP LONG TRƯỜNG VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - GIÁP NGUYỄN DUY TRINH THÍCH HỢP ĐẦU TƯ HOẶC XÂY DỰNG ĐỂ Ở, CÓ THỂ XÂY CHO THUÊ CHDV ĐỀU TỐT 🎯 Diện tích: ngang 4m dài 13.5m. 🎯 Khu đất cực đẹp, dân cư hiện hữu. 🎯 Đất ở tại đô thị tiện xây mới, khu vực xây dựng theo kiểu khu phân lô, xung quanh nhiều nhà cao tầng. 🎯 Hẻm trước nhà 7m thông ô tô né nhau. 🎯 Giá chỉ 3.25 Tỷ . 📝 Sổ hồng riêng, Pháp lý chuẩn, công chứng trong ngày. Ngân hàng đang giữ hộ. 👍 Zalo/gọi ngay 0931058394 Thế Anh để được hỗ trợ xem nhà ngay-nhận kiếm nhà theo nhu cầu. 👍 FB: https://www.facebook.com/Chuyên-Thổ-Cư-Sài-Gòn-100245546027392/ 👍 tiktok: https://www.tiktok.com/@theanhthocusg?is_from_webapp=1...

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 54.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 54.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng