General Alert

Chủ ngợp bán nhanh khách sạn gần nguyễn thị minh khai nha trang

Nguyễn Thị Minh Khai, Xã Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

18 Tỷ
(201117318.4/ m2)
Diện tích
89.5 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
13
Phòng tắm
15

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chủ ngợp bán nhanh khách sạn gần nguyễn thị minh khai nha trang
🔥CHÍNH Chủ Bán Khách sạn đường otto 8M, cách Đường Nguyễn Thị minh khai 100m, cách Biển vài bước chân.🔥 Diện tích 89.5m2 có 7 Tầng 13 Phòng, Khách sạn còn mới, vào kinh doanh Luôn. 🌈 Giá 18 tỷ ( 🌞 Vị Trí Map: https://maps.app.goo.gl/Wq7pPrBYXmSCaJCB6

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 13
Chiều dài -
Diện tích đất 89.5 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 15
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 89.5 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng