General Alert

Chủ làm Thaco bán nhà vườn Chu Lai cạnh trường học Cấp 3,162m2, 2.2 tỷ

Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.2 Tỷ
(13580246.9/ m2)
Diện tích
162.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chủ làm Thaco bán nhà vườn Chu Lai cạnh trường học Cấp 3,162m2, 2.2 tỷ
Nhà mới: 100%. Nhà thiết kế: Vườn trước, vườn sau. Mặt tiền 6m, nằm trong phân khu riêng biệt, đồng bộ. Lòng đường 7,5m lề 5m. Cạnh trường học cấp 3 quốc gia. Đi sân bay Chu Lai, tắm biển: 10 phút. Liên hệ xem nhà!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 162.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 162.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

7.5
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm