General Alert

Chủ kẹt tiền bán rẻ lô đất ngay vincity quận 9 giá chỉ 34tr

Đường số 27, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.4 Tỷ
(33333333.3/ m2)
Diện tích
102.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chủ kẹt tiền bán rẻ lô đất ngay vincity quận 9 giá chỉ 34tr
_ Hàng hiếm nhanh tay kẻo nhận cọc. _ Đất đường 27,phường long thành mỹ,quận 9. _ Ngay Vinhomes Grand Park _ Diện tích:102m2 (4x25) _ Gía bán: 3ty4 _ Sổ hồng riêng, full thổ cư, xây dựng tự do. Dân cư đông đúc đường ô tô vào tận nhà _ Liên hệ em trung để đi xem đất 0938.913.604

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 102.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 102.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng