General Alert

Chủ gửi bán nhanh căn hộ 1PN giá 2 tỷ 200 triệu mới nhận sổ tầng đẹp (giá củ bán 2tỷ3)

Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.2 Tỷ
(42307692.3/ m2)
Diện tích
52.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chủ gửi bán nhanh căn hộ 1PN giá 2 tỷ 200 triệu mới nhận sổ tầng đẹp (giá củ bán 2tỷ3)
Chủ cần bán gấp căn hộ Moonlight Park View Bình Tân, nhà đẹp mới sạch sẽ, view thoáng mát, * Tiện ích xung quanh: Hồ bơi, bệnh viện, chợ, công viên, cà phê sân thượng, phòng gym. * An ninh chặt chẽ 24/24, nhân viên làm việc chuyên nghiệp. * Thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận: Q5, Q11, Q10, Tân Phú,... * Giá 2,2 tỷ công chứng mua bán, ngân hàng có hỗ trợ cho vay. Liên hệ xem nhà: 0933 354 066

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 52.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 52.0 M2