General Alert

Chủ gửi bán lô đất gần quốc lộ 14 giá 435tr

Đường ĐT 741, Xã Phú Trung, Huyện Phú Riềng, Tỉnh Bình Phước
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

435 Triệu
(1740000.0/ m2)
Diện tích
250.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chủ gửi bán lô đất gần quốc lộ 14 giá 435tr
Chủ gửi bán lô đất gần ql14 Diện tích 5x50 100m thổ cư Bán kính 500m có đầy đủ chợ , ủy ban , trường học Nằm liền kề kcn Phú Riềng , cụm cn Phú Trung đối diện khu đất Nhà dân sống xung quanh , thích hợp mua để định cư lâu dài hoặc đầu tư xây trọ nhà xưởng Giá bán 435tr bao sổ sách giấy tờ , anh chị thiện chí liên hệ em Vỹ để thêm thông tin

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 250.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 250.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng