General Alert

Chủ chuẩn bị đi định cư nước ngoài cần bán căn hộ The vista An phú Q2

Xa Lộ Hà Nội, Xã An Phú, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.32 Tỷ
(30892857.1/ m2)
Diện tích
140.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chủ chuẩn bị đi định cư nước ngoài cần bán căn hộ The vista An phú Q2
Chủ chuẩn bị đi định cư nước ngoài cần bán căn hộ The vista An phú quận 2 full nội thất cao cấp, không thiếu thứ gì Diện tích: 140m2 , 3 phòng ngủ ,3 wc, cửa vào hướng tây, view nhìn ra xa lộ , và chùa Pháp Viện Minh Đăng Quang Quận 2 cực kỳ thông thoáng mát mẻ đẳng cấp Đã có sổ Tiện ích hồ bơi ,gym tennis , xông hơi .. Giá bán 4 tỷ 325 bao thuế phí bên bán Gia Huy

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 140.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 140.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng