General Alert

Chủ cần tiền gửi bán gấp lô đất biệt thự tại Sài Đồng - Long Biên

Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

13 Tỷ
(133333333.3/ m2)
Diện tích
97.5 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chủ cần tiền gửi bán gấp lô đất biệt thự tại Sài Đồng - Long Biên
Chủ cần tiền gửi bán gấp lô đất biệt thự tại Sài Đồng - Long Biên - Diện tích : 97,5m mặt tiền 6,5m = hậu vuông vắn - Đường trước rộng 11m có vỉa hè cực thoáng - Hướng : Tây Bắc - Vị trí đẹp trung tâm phố Sài Đồng cách Vin hamony chỉ 3 phút xe máy, hạ tầng đồng bộ đại gia mua định cư ở đẹp thoáng ko phải nghĩ, hiện trạng đã có nhà xây thô 4 tầng to đẹp khách về hoàn thiện là vào ở được ngay . - Giá : 13 tỷ ( Có thương lượng chính chủ) - Liên hệ Mr Thưởng 0968688863 xem đất 24/7 - Uy tín - Thông tin chính xác - Giá đầu tư. - Nhận mua bán ký gửi BĐS khu vực Gia Lâm - Long Biên cam kết không thu phí người mua - hỗ trợ check quy hoạch - làm thủ tục vay vốn ngân hàng

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 97.5 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 97.5 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ