General Alert

Chủ cần tiền cắt lỗ gấp nhà mặt tiền sổ sẵn Dĩ An

Dự án Cite Damour, Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.5 Tỷ
(62500000.0/ m2)
Diện tích
72.0 M2
Hướng
Đông

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chủ cần tiền cắt lỗ gấp nhà mặt tiền sổ sẵn Dĩ An
Chủ cần tiền gấp nên cắt lỗ nhà phố sổ sẵn đầy đủ tiêu chí: + Xanh, sạch, yên tĩnh, an ninh, thoáng mát. + Pháp lí chuẩn chỉnh. + Dân cư hiện hữu, văn minh. + Tiện ích nội ngoại khu thuận tiện. 1. Giá chỉ từ 4,5 tỷ/căn. Ngân hàng hỗ trợ 70%, thanh toán trong vòng 6 tháng. 2. Pháp lý sổ hồng riêng đã hoàn công - Bàn giao nhà ngay. 3. Một khu dân cư đồng bộ an ninh - thân thiện - xanh mát. 4. Thuận tiện đi làm, cách trung tâm TPHCM chỉ 25ph đi xe. 5. Liền kề các tiện ích: TTTM, trường học, bệnh viện quốc tế, chợ thành phố, ngân hàng... Chỉ 5ph. 6. Thanh toán 30% nhận nhà ngay. Chiết khấu khủng trong giai đoạn mở bán cuối.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 72.0 M2
Hướng Đông
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 72.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

13
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm